VLC - Trans - en to ml translation catalogue (359 entries)

en: This program comes with NO WARRANTY, to the extent permitted by law.
    You may redistribute it under the terms of the GNU General Public License;
    see the file named COPYING for details.
    Written by the VideoLAN team; see the AUTHORS file.
ml: നിയമത്തിനനുസ്രിതമായി ഈ ഉല്‍പന്നം "ഒരു ഉറപ്പും" നല്‍കുന്നില്ല്.
    നിങ്ങള്‍ക്കീ ഉല്‍പ്പന്നം GNU General Public Licenseനു കീഴില്‍ വിതരണം ചെയ്യാവുന്നതാണു;
    കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി COPYING എന്ന ഫൈല്‍ കാണുക.
    "വീഡിയോലാന്‍" സംഘം എഴുതിയത്‌; AUTHORS എന്ന ഫൈല്‍ കാണുക.

en: VLC preferences
ml: വീ എല്‍ സീ മുന്‍ഗണനകള്‍

en: Select "Advanced Options" to see all options.
ml: എല്ലാ ഓപ്ഷനുകളും കാണുന്നതിനു അട്വാന്‍സ്‌ട്‌ ഓപ്ഷന്‍ ക്ലിക്ക്‌ ചെയ്യുക

en: Interface
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം

en: Settings for VLC's interfaces
ml: വീ എല്‍ സീയുടെ പ്രവര്‍ത്തിമുഖ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Main interfaces settings
ml: പ്രധാന പ്രവര്‍ത്തിമുഖ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Main interfaces
ml: പ്രധാന പ്രവര്‍ത്തിമുഖങ്ങള്‍

en: Settings for the main interface
ml: പ്രധാന പ്രവര്‍ത്തിമുഖങ്ങത്തിനു വേണ്ട ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Control interfaces
ml: നിയന്ത്രണ പ്രവര്‍ത്തിമുഖങ്ങള്‍

en: Settings for VLC's control interfaces
ml: വീ എല്‍ സീ യുടെ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ക്കു വേണ്ട പ്രവര്‍ത്തിമുഖങ്ങള്‍

en: Hotkeys settings
ml: ഹോട്ട്കീ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Audio
ml: ശബ്ദം

en: Audio settings
ml: ശബ്ദ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: General audio settings
ml: പൊതുവായ ശബ്ദ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Filters
ml: ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Audio filters are used to process the audio stream.
ml: ശബ്ദ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ ശബ്ദ്ത്തിണ്റ്റെ ഒഴുക്കിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു

en: Visualizations
ml: വിശ്വലൈസേഷനുകള്‍

en: Audio visualizations
ml: ശബ്ദ വിശ്വലൈസേഷനുകള്‍

en: Output modules
ml: ഉല്‍പാദന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: General settings for audio output modules.
ml: ശബ്ദ ഉല്‍പാദന മൊഡ്യുളുകലുടെ പൊതുവായ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Miscellaneous
ml: പലവക

en: Miscellaneous audio settings and modules.
ml: പലവക ശബ്ദ ക്രമീകരണ മൊഡ്യുളുകള്‍

en: Video
ml: ദ്രിശ്യം

en: Video settings
ml: ദ്രിശ്യ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: General video settings
ml: പൊതുവായ ദ്രിശ്യ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Video filters are used to process the video stream.
ml: ദ്രിശ്യ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ ദ്രിശ്യത്തിണ്റ്റെ ഒഴുക്കിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു

en: Subtitles / OSD
ml: ഉപശീര്‍ഷകം/ ഓസ് ഡി

en: Settings related to On-Screen-Display, subtitles and "overlay subpictures"
ml: സ്ക്രീനില്‍ കാണുന്ന ഉപശീര്‍ഷകങ്ങള്‍ ചിത്രങ്ങള്‍ എന്നിവയെ സംബന്ധിച്ച ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Input / Codecs
ml: ഇന്‍പുട്ട്‌/കോഡക്കുകള്‍

en: Settings for input, demultiplexing, decoding and encoding
ml: ഡീമല്‍ട്ടിപ്ളക്സിങ്ങ്‌, ഡീകോഡിങ്ങ്‌, എന്‍കോഡിങ്ങ്‌ എന്നിവയെ സംബന്ധിച്ച ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Access modules
ml: ആക്സസ്‌ മൊഡ്യുളുകള്‍

en: Settings related to the various access methods. Common settings you may want to alter are HTTP proxy or caching settings.
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റ്‌ ആക്സെസ് ചെയ്യാന്‍ ഉള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍. പൊതുവില്‍ HTTP പ്രോക്സി CACHING ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ആണ് വേണ്ടി വരിക

en: Stream filters
ml: പ്രവാഹ നിയന്ത്രണ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Stream filters are special modules that allow advanced operations on the input side of VLC. Use with care...
ml: പ്രവാഹ നിയന്ത്രണ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ വീ എല്‍ സീയുടെ ഇന്‍പുട്ട്‌ ഭാഗ്ഗങ്ങളില്‍ കൂടുതല്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍ നടത്താനുള്ള പ്രത്യേക മൊഡ്യുലുകളാണു. ശ്രദ്‌ധയോടെ ഉപയോഗ്ഗിക്കുക.........

en: Demuxers
ml: പുനര്‍ ക്രമീകരണികള്‍

en: Demuxers are used to separate audio and video streams.
ml: പുനര്‍ ക്രമീകരണികള്‍ ശബ്ദത്തിനെയും ദ്രിശ്യത്തിനേയും വേര്‍തിരിക്കാന്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു

en: Video codecs
ml: ദ്രിശ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Settings for the video, images or video+audio decoders and encoders.
ml: ദ്രിശ്യ എന്‍കോഡറ്‍, ഡീകോഡറ്‍ എന്നിവ സംബന്ധിച്ച ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Audio codecs
ml: ശ്രവ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Settings for the audio-only decoders and encoders.
ml: ശബ്ദ എന്‍കോഡറ്‍, ഡീകോഡറ്‍ എന്നിവ സംബന്ധിച്ച ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Subtitle codecs
ml: ഉപശീര്‍ഷക കോഡക്കുകള്‍

en: Settings for subtitle, teletext and CC decoders and encoders.
ml: ദ്രിശ്യ എന്‍കോഡറ്‍, ഡീകോഡറ്‍ എന്നിവ സംബന്ധിച്ച ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: General input settings. Use with care...
ml: പൊതുവായ ഇന്‍പുട്ട്‌ ക്രമീകരണങ്ങള്‍. ശ്രദ്‌ധയോടെ ഉപയോഗിക്കുക......

en: Stream output
ml: സ്റ്റ്രീം ഔട്ട്‌പുട്ട്‌

en: General stream output settings
ml: പൊതുവായ സ്റ്റ്രീം ഔട്ട്‌പുട്ട്‌ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Muxers
ml: മക്സറുകള്‍

en: Access output
ml: ആക്സസ് ഔട്പുട്ട്

en: VLC's implementation of Video On Demand
ml: വീ എല്‍ സീയുടെ Video on Demand സേവനം

en: Playlist
ml: പ്ളേലിസ്റ്റ്‌

en: General playlist behaviour
ml: പൊതുവായ പ്ളേലിസ്റ്റ്‌ സ്വഭാവം

en: Advanced settings
ml: കൂടുതല്‍ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: &Open File...
ml: ഫൈല്‍ തുറക്കുക

en: &Advanced Open...
ml: അഡ്വാന്‍സിഡ്‌ ഫൈല്‍ തുറക്കല്‍

en: Open D&irectory...
ml: ഡയറക്ടരി തുറക്കുക

en: Open &Folder...
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: Select one or more files to open
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫൈല്‍ തുറക്കുക

en: Select Directory
ml: ഡയറക്ടരി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Media &Information
ml: മീഡിയ വിവരങ്ങള്‍

en: &Codec Information
ml: കോഡക്ക്‌ വിവരങ്ങള്‍

en: &Messages
ml: മെസേജുകള്‍

en: Jump to Specific &Time
ml: പ്രിത്യേക സമയത്തിലേക്കു പോവുക

en: &VLM Configuration
ml: വീ എല്‍ എം കൊണ്‍ഫിഗുരേഷനുകള്‍

en: &About
ml: ഞങ്ങളെകുറിച്ച്‌

en: Play
ml: പ്ളേ

en: Remove Selected
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തത് നീക്കം ചെയുക

en: Information...
ml: വിവരങ്ങള്‍

en: Create Directory...
ml: ഡൈറക്ട്റി ഉണ്ടാക്കുക

en: Create Folder...
ml: ഫോള്‍ഡറ്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Show Containing Directory...
ml: ഇതുള്ള ഡൈറക്ട്റി തുറക്കുക

en: Show Containing Folder...
ml: ഇതുള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ തുറക്കുക

en: Stream...
ml: സ്റ്റ്രീം...

en: Save...
ml: സേവ്‌...

en: Repeat All
ml: എല്ലാം ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Repeat One
ml: ഇത് മാത്രം ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Random
ml: ക്രമമില്ലാതെ

en: Random Off
ml: ക്രമമില്ലായ്മ നിര്‍ത്തലാക്കുക

en: Add to Playlist
ml: പ്ലേലിസ്റ്റില്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add File...
ml: ഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Add Directory...
ml: ഡയറക്റ്ററി ചേര്‍ക്കുക

en: Add Folder...
ml: ഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Save Playlist to &File...
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ് ഒരു ഫയല്‍ ആയി സേവ് ചെയുക

en: Search
ml: തിരയുക

en: Waves
ml: വേവ്സ്‌

en: Audio filtering failed
ml: ശബ്ദം വേര്‍തിരിച്ചെടുക്കുന്നതില്‍ പരാജയപെട്ടു

en: Disable
ml: ദുര്‍ബലപെടുത്തുക

en: Spectrometer
ml: സ്പെക്ട്രോമീറ്റര്‍

en: Scope
ml: സ്കോപ്

en: Spectrum
ml: സ്പെക്ട്രം

en: Vu meter
ml: വി യു മീറ്റര്‍

en: Audio filters
ml: ശബ്ദ മാനദണ്ടങ്ങള്‍

en: Replay gain
ml: വീണ്ടും കാണിക്കുക

en: Dolby Surround
ml: ഡോള്‍ബി സറൌണ്ട്‌

en: Stereo
ml: ത്രിമാനം

en: Left
ml: ഇടത്‌

en: Right
ml: വലത്‌

en: Reverse stereo
ml: റിവേഴ്സ്‌ സ്റ്റീരിയൊ

en: boolean
ml: ബൂളിയന്‍

en: integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: float
ml: ഫ്ലോട്ട്‌

en: string
ml: സ്റ്റ്രിംഗ്‌

en: To get exhaustive help, use '-H'.
ml: വിശദമായ സഹായത്തിനു '-H' ഉപയോഗിക്കുക

en: Browser Forward
ml: മാധ്യമം മുന്നിലക്ക് നീക്കുക

en: Browser Home
ml: ബ്രൌസര്‍ പുര്‍വസ്ഥാനം

en: Browser Refresh
ml: ബ്രൌസര്‍ ഉത്തേജിപ്പിക്കുക

en: Browser Search
ml: തിരയുക

en: Browser Stop
ml: ബ്രൌസര്‍ അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Delete
ml: നശിപ്പിക്കുക

en: Down
ml: താഴേക്ക്

en: End
ml: അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Enter
ml: കടക്കുക

en: F9
ml: യഫ്‌

en: Home
ml: പൂര്‍വ സ്ഥാനം

en: Insert
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Media Angle
ml: മാധ്യമ കൊണ്

en: Media Audio Track
ml: മാധ്യമ ശബ്ദ മാര്‍ഗം

en: Media Forward
ml: മാധ്യമം മുന്നിലക്ക് നീക്കുക

en: Media Menu
ml: മാധ്യമ പട്ടിക

en: Bookmark %i
ml: അടയാളം വക്കുക %i

en: decoder
ml: ദ്രിശ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: VLC could not open the %s module.
ml: വീഎല്‍സീക്ക് %s മോഡ്യൂള്‍ തുറക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: VLC could not open the decoder module.
ml: ഈ ഡീകോഡര്‍ മോട്യുള്‍ വീ എല്‍ സീക്ക് തുറക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: Track
ml: ട്രാക്ക്‌

en: Program
ml: പരിപാടി

en: Scrambled
ml: ചിട്ടയില്ലാതെ

en: Yes
ml: അതെ

en: Closed captions %u
ml: അടച്ച ഉപശീര്‍ഷകങ്ങള്‍ %u

en: Stream %d
ml: സ്ട്രീം %d

en: Subtitle
ml: സബ്‌ റ്റൈറ്റിലുകള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Channels
ml: ചാനലുകള്‍

en: Sample rate
ml: സാമ്പിളിന്റെ തോത്

en: Bits per sample
ml: ഒരു സാമ്പിളില്‍ ഉള്ള ബിറ്റിന്റെ എണ്ണം

en: Bitrate
ml: ബിറ്റ്‌ റേറ്റ്

en: Track replay gain
ml: പാട്ട് വീണ്ടും പാദുന്നതില്‍ ഉണ്ടാകുന്ന നേട്ടം

en: Album replay gain
ml: ആല്‍ബം വീണ്ടും പാടുമ്പോള്‍ ഉണ്ടാകുന്ന നേട്ടം

en: Resolution
ml: റെസൊലൂഷന്‍

en: Display resolution
ml: ദ്രിശ്യ റെസൊലൂഷന്‍

en: Frame rate
ml: ഫ്രെയിം റേറ്റ്‌

en: Your input can't be opened
ml: നിങ്ങള്‍ തന്നതു തുറക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: VLC is unable to open the MRL '%s'. Check the log for details.
ml: വീഎല്‍സീക്ക് MRL '%s' തുറക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല. കുറിപ്പ് നോക്കിയാല്‍ വിശദാ൦ശങ്ങള്‍ അറിയാം

en: VLC can't recognize the input's format
ml: നിങ്ങള്‍ തന്നത് എന്താണ് എന്ന് വീഎല്‍സീക്ക് മനസ്സിലാക്കാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: The format of '%s' cannot be detected. Have a look at the log for details.
ml: '%s' എന്താണെന്ന് അറിയാന്‍ പറ്റുന്നില്ല, ദയവായി കുറിപ്പ് നോക്കി കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ അറിയുക

en: Title
ml: പേര്

en: Artist
ml: കലാകാരന്‍

en: Genre
ml: വിഭാഗം

en: Copyright
ml: പകര്‍പ്പവകാശം

en: Album
ml: ആല്‍ബം

en: Track number
ml: ട്രാക്കിന്റെ അനുക്രമ സംഖ്യ

en: Rating
ml: വിലയിരുത്തല്‍

en: Date
ml: ദിവസം

en: Setting
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Now Playing
ml: ഇപ്പോള്‍ നടക്കുന്നത്

en: Publisher
ml: പ്രസാധകന്‍

en: Encoded by
ml: എന്‍കോഡ് ചെയ്തവര്‍

en: Artwork URL
ml: കല URL

en: Track ID
ml: ട്രാക്ക്‌ ID

en: Bookmark
ml: അടയാളം

en: Programs
ml: പരിപാടികള്‍

en: Chapter
ml: അദ്ധ്യായം

en: Video Track
ml: ദൃശ്യം

en: Audio Track
ml: ശബ്ദം

en: Next title
ml: അടുത്ത ടൈറ്റില്‍

en: Previous title
ml: മുന്‍പുള്ളത്

en: Chapter %i
ml: അദ്ധ്യായം %i

en: Next chapter
ml: അടുത്ത അധ്യായം

en: Previous chapter
ml: മുന്‍പുള്ള അധ്യായം

en: Media: %s
ml: മീഡിയ %s

en: Add Interface
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം കൊടുക്കുക

en: Mouse Gestures
ml: മൌസിന്‍റെ സ്വഭാവങ്ങള്‍

note: xgettext: Translate "C" to the language code: "fr", "en_GB", "nl", "ru"...
en: C
ml: ml

en: Top
ml: മുകളില്‍

en: Bottom
ml: താഴെ

en: Top-Left
ml: മുകളില്‍-ഇടത്ത്

en: Top-Right
ml: മുകളില്‍-വലത്ത്

en: Bottom-Left
ml: താഴെ-ഇടത്ത്

en: Bottom-Right
ml: താഴെ-വലത്ത്

en: Grayscale video output
ml: കറുപ്പ്-വെളുപ്പ്‌ രീതിയില്‍ ദൃശ്യം കാണുക

en: Output video in grayscale. As the color information aren't decoded, this can save some processing power.
ml: ദൃശ്യം കറുപ്പ്-വെളുപ് രീതിയില്‍ പുറത്തുവിടുക, നിറങ്ങളുടെ വിവരങ്ങള്‍ ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ വേഗത ഉണ്ടാവും

en: Always on top
ml: എപ്പോളും മുകളില്‍ നില്‍ക്കുക

en: Always place the video window on top of other windows.
ml: എപ്പോഴും ദ്രിശ്യജാലകം മുകളില്‍ നിര്‍ത്തുന്നു

en: Show media title on video
ml: ദൃശ്യത്തില്‍ അതിന്റെ പേരും കാണിക്കുക

en: Display the title of the video on top of the movie.
ml: ദ്രിശ്യത്തിനു മുകളില്‍ ദ്രിശ്യത്തിന്റെ പേര് കാണിക്കുക

en: Show video title for x milliseconds
ml: ദ്രിശ്യത്തിന്റെ പേര് x മില്ലിസെക്കന്‍ഡുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Position of video title
ml: ദ്രിശ്യത്തിന്റെ പേരിന്റെ സ്ഥാനം

en: Repeat all
ml: എല്ലാം ആവര്‍ത്തിക്കുക

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Previous
ml: മുന്‍പുള്ളത്

en: Select previous DVD title
ml: മുന്‍പുള്ള DVD ടൈറ്റില്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the key to move subtitles lower.
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫൈല്‍ തുറക്കുക

en: Media Library
ml: മീഡിയ ലൈബ്രറി

en: Directory
ml: ഡയറക്റ്ററി ചേര്‍ക്കുക

en: Display aspect ratio
ml: ദ്രിശ്യ റെസൊലൂഷന്‍

en: Release function
ml: റെസൊലൂഷന്‍

en: SFTP port
ml: തരംതിരിക്കുക

en: Audio Channels
ml: ശബ്ദ സാരണികള്‍

en: Zip files filter
ml: വിഷ്വലൈസറ്‍ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Delay time
ml: ഡിലീറ്റ്‌

en: Equalizer
ml: ഈക്വലൈസര്‍

en: Select your audio output device
ml: ശബ്ദ ഉല്‍പാദന മൊഡ്യുളുകലുടെ പൊതുവായ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Speaker configuration
ml: വീ എല്‍ എം കൊണ്‍ഫിഗുരേഷനുകള്‍

en: DVD subtitles
ml: സബ്‌ റ്റൈറ്റിലുകള്‍

en: Deinterlace on
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം

en: About VLC media player
ml: വീഎല്‍സീ മീഡിയ പ്ലേയറിനെ കുറിച്ച്

en: Stream
ml: സ്ട്രീം

en: Video codec
ml: ദ്രിശ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Audio codec
ml: ശ്രവ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Advanced Open File...
ml: ഫയല്‍ തുറക്കാന്‍ കുടുതല്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Open File...
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Open Disc...
ml: ഡിസ്ക് തുറക്കുക

en: Open Network...
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ ഉള്ളത് തുറക്കാന്‍

en: Open Capture Device...
ml: കാപ്ചര്‍ ഉപകരണം തുറക്കുക

en: Open Recent
ml: ഇയിടെ തുറന്നത്

en: Close Window
ml: ജനല്‍ അടക്കുക

en: Cut
ml: കട്ട്‌

en: Copy
ml: കോപ്പി

en: Paste
ml: പേസ്റ്റ്

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Playback
ml: പ്ലേബാക്ക്

en: Increase Volume
ml: ശബ്ദം കൂട്ടുക

en: Decrease Volume
ml: ശബ്ദം കുറയ്ക്കുക

en: Fullscreen Video Device
ml: ചിത്രം മുഴുവന്‍ സ്ക്രീനിലാക്കി കാണുക

en: Subtitles Track
ml: ഉപശീര്‍ഷകങ്ങള്‍

en: Transparent
ml: സുതാര്യം

en: Window
ml: ജനല്‍

en: Player...
ml: സേവ്‌...

en: Network
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക്‌

en: Open File
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Stream bitrate
ml: സ്ട്രീം ചെയ്യുന്ന ബിറ്റ്‌റേറ്റ്

en: Rotate by 90 degrees
ml: 90 ഡിഗ്രി തിരിക്കുക

en: Rotate by 180 degrees
ml: 180 തിരിക്കുക

en: Rotate by 270 degrees
ml: 270 തിരിക്കുക

en: Magnification/Zoom
ml: ദ്രിശ്യം വലുതാക്കല്‍(മാഗ്നിഫൈ)

[ctx: Tooltip|Mute]
en: Mute
ml: മക്സറുകള്‍

en: Content bitrate
ml: നിയന്ത്രണ പ്രവര്‍ത്തിമുഖങ്ങള്‍

en: Upstream rate
ml: ഫ്രെയിം റേറ്റ്‌

en: Played
ml: പ്ളേ

en: buffers
ml: മക്സറുകള്‍

en: Internet
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം

en: Create Directory
ml: ഡൈറക്ട്റി തുറക്കുക

en: Create Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Sort by
ml: തരംതിരിക്കുക

en: &Select
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: &Enqueue
ml: കൂടെ ചേര്‍ക്കുക

en: &Play
ml: തുടങ്ങുക

en: &Stream
ml: സ്ട്രീം

en: Open URL
ml: URL തുറക്കാം

en: Enter URL here...
ml: URL ഇവിടെ കൊടുക്കുക

en: Plugins and extensions
ml: പ്ലഗ്ഗിനുകള്‍

en: Capability
ml: കഴിവുകള്‍

en: &Search:
ml: തിരയല്‍

en: More information...
ml: വിവരങ്ങള്‍

en: Version
ml: വേര്‍ഷന്‍

en: Website
ml: വെബ്സൈറ്റ്

en: Deletes the selected item
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തതു മായ്ച്ചു കളയുക

en: Show settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ കാണിക്ക

en: Simple
ml: സാധാരണം

en: Switch to simple preferences view
ml: സാധാ മുന്‍ഗണനകളിലേക്ക് മാറുക

en: Switch to full preferences view
ml: മുഴുവനായുള്ള മുന്‍ഗണനയിലേക്ക് മാറുക

en: &Save
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Save and close the dialog
ml: സംരക്ഷിച്ചതിനു ശേഷം അടയ്ക്കുക

en: &Reset Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍ റീസെറ്റ്‌ ചെയ്യുക

en: Are you sure you want to reset your VLC media player preferences?
ml: ഉറപ്പാണോ?

en: Open Folder
ml: ഫോള്‍ഡറ്‍ ഓപ്പണ്‍

en: Media Files
ml: മീഡിയ ഫൈലുകള്‍

en: All Files
ml: എല്ലാ ഫൈലുകളും

en: Above the Video
ml: ദ്രിശ്യത്തിനു മുകളില്‍

en: Line 1:
ml: വരി 1

en: Line 2:
ml: വരി 2

en: Paused
ml: നിര്‍ത്തിവച്ചിരിക്കുന്നു

en: &Media
ml: മീഡിയ

en: P&layback
ml: നിയന്ത്രണം

en: &Audio
ml: ശബ്ദം

en: &Video
ml: ദൃശ്യം

en: V&iew
ml: കാഴ്ച

en: &Help
ml: സഹായം

en: Open &Disc...
ml: ഡിസ്ക് തുറക്കുക

en: Open &Network Stream...
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തുറക്കുക

en: Open &Location from clipboard
ml: ക്ലിപ്പ്‌ബോര്‍ഡില്‍ നിന്ന് തുറക്കുക

en: Conve&rt / Save...
ml: മാറ്റുക, സൂക്ഷിക്കുക

en: &Quit
ml: വിട പറയുക

en: &Effects and Filters
ml: എഫക്ട്ടുകളും ഫില്‍ട്ടറുകളും

en: &Track Synchronization
ml: ട്രാക്ക്‌ ഒരുമിചാക്കുക

en: Program Guide
ml: പരിപാടികള്‍ക്കുള്ള സഹായി

en: Customi&ze Interface...
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം സൗകര്യം പോലെ ഒരുക്കാം

en: &Preferences
ml: മുന്‍ഗണനകള്‍

en: &View
ml: ദ്രിശ്യം

en: Play&list
ml: പ്ലേലിസ്റ്റ്

en: Docked Playlist
ml: പ്ളേലിസ്റ്റ്‌

en: &Fullscreen Interface
ml: വലിയാ സ്ക്രീനില്‍ കാണാന്‍

en: &Advanced Controls
ml: കൂടുതല്‍ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍

en: Visualizations selector
ml: വിശ്വലൈസേഷന്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍

en: Audio &Track
ml: ശബ്ദ ട്രാക്ക്‌

en: Audio &Device
ml: ശബ്ദ സാമഗ്രി

en: Video &Track
ml: ദ്രിശ്യ ട്രാക്ക്‌

en: &Fullscreen
ml: വലിയ സ്ക്രീന്‍

en: &Zoom
ml: വലുതാക്കുക

en: T&itle
ml: പേര്

en: &Chapter
ml: അദ്ധ്യായം

en: &Program
ml: പരിപാടി

en: Check for &Updates...
ml: അപ്ഡേറ്റ് പരിശോധിക്കുക

en: &Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Pre&vious
ml: മുന്നിലത്തെ

en: Ne&xt
ml: ഇനിയുള്ളത്

en: &Faster
ml: വേഗത്തില്‍

en: N&ormal Speed
ml: സാധാരണ വേഗം

en: Slo&wer
ml: മെല്ലെ

en: &Jump Forward
ml: മുന്നിലേക്ക്‌ ചാടുക

en: Jump Bac&kward
ml: പിന്നിലേക്ക്‌ ചാടുക

en: Open &Network...
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തുറക്കുക

en: Leave Fullscreen
ml: വലിയ സ്ക്രീന്‍ ഒഴിവാക്കുക

en: &Playback
ml: നിയന്ത്രണം

en: My Videos
ml: ദ്രിശ്യം

en: Audio capture
ml: ശ്രവ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Video capture
ml: ദ്രിശ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: CD
ml: ml

en: Screen capture
ml: ദ്രിശ്യ കോഡക്കുകള്‍

en: Applications
ml: വിശ്വലൈസേഷനുകള്‍

en: Stream output to memory buffer
ml: സ്റ്റ്രീം ഔട്ട്‌പുട്ട്‌

en: This is the language of the audio stream.
ml: ശബ്ദ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍ ശബ്ദ്ത്തിണ്റ്റെ ഒഴുക്കിനെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു

en: Ball video filter
ml: വിഷ്വലൈസറ്‍ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Output width
ml: ഉല്‍പാദന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: Select one color in the video
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫൈല്‍ തുറക്കുക

en: Mirror video filter
ml: വിഷ്വലൈസറ്‍ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Rotate or flip the video
ml: ദൃശ്യം തിരിക്കുകയോ തലകുത്തനെ ആക്കുകയോ ചെയുക

en: Name of desired display device
ml: ആഗ്രഹിക്കുന്ന ദ്രിശ്യ ഉപകരണത്തിന്റെ പേര്

en: Wallpaper
ml: ഭിത്തി ചിത്രം

[ctx: ASCII]
note: xgettext: This is a plain ASCII spelling of "VLC" for the ICCCM window name. This must be pure ASCII.
en: VLC
ml: വീ എല്‍ സീ

en: VLC
ml: വീ എല്‍ സീ

en: XVideo
ml: ദ്രിശ്യം

en: Peak height
ml: കൂടിയ ഉയരം

en: Visualizer
ml: വിഷ്വലൈസറ്‍

en: Visualizer filter
ml: വിഷ്വലൈസറ്‍ ഫില്‍ട്ടറുകള്‍

en: Spectrum analyser
ml: സ്പെക്ട്ട്രം അനലൈസര്‍

en: Output
ml: ഉല്‍പാദന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: Advanced options...
ml: അഡ്വാന്‍സിഡ്‌ ഫൈല്‍ തുറക്കല്‍

en: Disc Selection
ml: ദ്രിശ്യ റെസൊലൂഷന്‍

en: Choose one or more media file to open
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ ഫൈല്‍ തുറക്കുക

en: Add...
ml: ഫൈല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Frame Rate
ml: ഫ്രെയിം റേറ്റ്‌

en: Sample Rate
ml: ഫ്രെയിം റേറ്റ്‌

en: Display locally
ml: ദ്രിശ്യ റെസൊലൂഷന്‍

en: Miscellaneous Options
ml: പലവക

en: Generated stream output string
ml: പൊതുവായ സ്റ്റ്രീം ഔട്ട്‌പുട്ട്‌ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Output module:
ml: ഉല്‍പാദന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: Visualization:
ml: വിശ്വലൈസേഷനുകള്‍

en: Dolby Surround:
ml: ഡോള്‍ബി സറൌണ്ട്‌

en: Codecs
ml: ഇന്‍പുട്ട്‌/കോഡക്കുകള്‍

en: Display device
ml: ദ്രിശ്യ റെസൊലൂഷന്‍

en: Deinterlacing
ml: പ്രവര്‍ത്തിമുഖം

en: Edit settings
ml: ശബ്ദ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: VLM configurator
ml: വീ എല്‍ എം കൊണ്‍ഫിഗുരേഷനുകള്‍

en: Media Manager Edition
ml: മീഡിയ വിവരങ്ങള്‍

en: Select Input
ml: പൊതുവായ ഇന്‍പുട്ട്‌

en: Output:
ml: ഉല്‍പാദന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: Select Output
ml: സ്റ്റ്രീം ഔട്ട്‌പുട്ട്‌

en: Muxer:
ml: മക്സറുകള്‍
