Battle for Wesnoth 1.1.2+dev - en to tl translation catalogue (59 entries)

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [button]: id=cancel [button]: id=click_dismiss [button]: id=close_window [button]: id=ok
en: Close
tl: Isara

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [button]: id=help [button]: id=show_help
en: Help
tl: Tulong

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [label]
en: New Map
tl: Bagong Mapa

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [label]
en: Width:
tl: Haba:

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [label]
en: Height:
tl: Taas:

note: [button]: id=cancel [button]: id=quit [grid]
en: Quit
tl: Umalis

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [button]: id=ok
en: Yes
tl: Oo

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [button]: id=cancel
en: No
tl: Hindi

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [button]: id=quit_game
en: Quit Game
tl: Umalis sa Laro

note: [grid]
en: Change the language
tl: Palitan ang wika

note: #-#-#-#-#  wesnoth-lib.wml.pot (PACKAGE VERSION)  #-#-#-#-# [label]
en: Error
tl: Eror

en: Delete File
tl: Burahin ang Fayl

en: Deletion of the file failed.
tl: Ang pagbubura ng fayl ay hindi natuloy.

en: player
tl: manlalaro

en: Accelerated speed
tl: Pinabilis na Tulin

en: Skip AI moves
tl: Laktawan ang Galaw ng AI

en: Turn dialog
tl: Dayalog ng Turno

en: Turn bell
tl: Batingaw ng turno

en: Theme
tl: Tema

en: Sound effects
tl: Epeks ng ingay

en: Music
tl: Musika

en: Sound effects on/off
tl: Epeks ng ingay on/of

en: Change the sound effects volume
tl: Palitan ang lakas ng epeks ng ingay

en: Music on/off
tl: Musika on/of

en: Change the music volume
tl: Palitan ang lakas ng musika

en: Make units move and fight faster
tl: Bilisan ang paggalaw at pakikidigma ng isang yunit

en: Do not animate AI units moving
tl: Huwag ipakita ang paggalaw ng mga yunits ng kalaban na kompyuter

en: Use graphical special effects (may be slower)
tl: Gamitin ang mga espesyal na epeks (maaaring maging mahina)

en: yes
tl: oo

en: no
tl: hindi

en: Map Generator
tl: Tagatubo ng Mapa

en: Players:
tl: Mga manlalaro:

en: Number of hills:
tl: Numero ng mga Burol:

en: Max hill size:
tl: Ang pinakamalaking sukat ng Burol:

en: Villages:
tl: Mga Nayon:

en: Coastal
tl: baybaying dagat

en: Island
tl: isla

en: Save Map
tl: I-seyb ang Mapa

en: Unit List
tl: Lista ng mga Yunit

en: Set Label
tl: I-set ang Tanda

en: Clear Labels
tl: Tanggalin ang mga Tanda

en: Show Enemy Moves
tl: Ipakita ang Galaw ng Kalaban

en: Best Possible Enemy Moves
tl: Ang posibleng Pinakamahusay na Galaw ng Kalaban

en: Next Turn
tl: Ang kasunod na Turno

en: Next Side
tl: Ang kasunod na Dako

en: Skip Animation
tl: Laktawan ang mga pinapakitang gumagalaw

en: Load Map
tl: Buksan ang Mapa

en: Cut
tl: Putulin

en: Paste
tl: Idikit

en: Select All
tl: Piliin Lahat

en: Fill Selection
tl: Punuin ang Napili

en: Refresh Image Cache
tl: I-refresh ang Larawan

en: Continue Move
tl: Ipagpatuloy ang Galaw

en: Speak to Ally
tl: Magsalita sa Kakampi

en: Speak to All
tl: Magsalita sa Lahat

en: Enter User Command
tl: Ilagay ang utos

en: Action
tl: Aksyon

en: The video mode could not be changed. Your window manager must be set to 16 bits per pixel to run the game in windowed mode. Your display must support 1024x768x16 to run the game full screen.
tl: Ang pagali ng video ay hindi maaaring palitan. Ang window maneyger ay dapt nakatakda sa 16-bits per pixel upang ang iyong laro ay makakatakbo sa pagali na windowed. Ang iyong pakita ay dapat may suporta sa pagali na 1024x768x16 upang makakatakbo ang laro sa fullscreen.

en: Choose Resolution
tl: Pumili ng Resolusyon
