Battle for Wesnoth 1.6+dev - en to is translation catalogue (47 entries)

note: [brush]: id=brush-1
en: Single Hex
is: Einn reitur

note: [brush]: id=brush-2
en: Radius 1 Hex
is: Radíus 1 reit

note: [brush]: id=brush-3
en: Radius 2 Hex
is: Radíus 2 reiti

note: [brush]: id=brush-nw-se
en: Hex Line NW-SE
is: Reitarlína NV-SA

note: [editor_group]: id=all
en: all
is: allt

note: [editor_group]: id=water
en: water
is: vötn

note: [editor_group]: id=flat
en: flat
is: flatlendi

note: [editor_group]: id=desert
en: desert
is: eyðimerkur

note: [editor_group]: id=forest
en: forest
is: skógar

note: [editor_group]: id=frozen
en: frozen
is: frost

note: [editor_group]: id=rough
en: rough
is: ójöfnuðir

note: [editor_group]: id=cave
en: cave
is: hellir

note: [editor_group]: id=village
en: village
is: þorp

note: [editor_group]: id=castle
en: castle
is: kastalar

note: [editor_group]: id=special
en: special
is: sérstakt

note: [menu]: id=menu-editor-file, type=turbo
en: File
is: Skrá

note: [menu]: id=menu-editor-map
en: Map
is: Kort

note: [menu]: id=menu-editor-window
en: Window
is: Gluggar

note: [label]: id=villages-icon
en: villages
is: þorp

en: Fatal error
is: Alvarleg villa

en: Do you really want to quit?
is: Ertu viss um að þú viljir hætta?

en: Do you really want to quit? Changes in the map since the last save will be lost.
is: Ertu viss um að þú viljir hætta? Breytingar á kortinu síðan síðustu vistun munu glatast.

en: Do you really want to quit? The following maps were modified and all changes since the last save will be lost:
is: Ertu viss um að þú viljir hætta? Eftirfarandi kort voru breytt og allar breytingar síðan síðustu vistum munu glatast.

en: Quit
is: Hætta

en: No editor time-of-day found.
is: Enginn tími dags fundinn.

en: (New Map)
is: (Nýtt kort)

en: Choose a Mask to Apply
is: Veldu skugga til setningar

en: Error loading mask
is: Villa við hlöðun skugga

en: Choose Target Map
is: Veldu miðkort

en: Error loading map
is: Villa við hlöðun korts

en: Save the Map As
is: Vista kort sem

en: The file already exists. Do you want to overwrite it?
is: Skráin er nú þegar til staðar. Viltu yfirskrifa hana?

en: No random map generators found.
is: Engar sjálfvirkar kortagerðarforrit fundust.

en: Map creation failed.
is: Gerð korts mistókst.

en: Unsaved Changes
is: Óvistaðar breytingar

en: Do you want to discard all changes you made to the map since the last save?
is: Viltu eyða öllum breytingum sem hafa verið gerðar síðan síðustu vistun?

en: This map is already open.
is: Þetta kort er nú þegar opið.

en: Map saved.
is: Kort vistað.

en: Loaded embedded map data
is: Hlóð fylgigögn korts

en: Map loaded from scenario
is: Kort hlaðið úr atburðarás

en: Loaded referenced map file:
    $new
is: Hlóð ávísað kort:
    $new

en: Player
is: Spilari

en: The size of the target map is different from the current map
is: Stærð miðkortsins er ekki sú sama og núverandi kort

en: File not found
is: Skrá ekki fundin

en: The map file looks like a scenario, but the map_data value does not point to an existing file
is: Þetta kort lýtur út fyrir að vera atburðarás, en breytan map_data vísar ekki yfir í gilda skrá

en: Could not save into scenario
is: Gat ekki vistað yfir í atburðarás

en: Could not save the map: $msg
is: Gat ekki vistað kortið: $msg
